ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนภัย โรคจิตส่องกะปู่ ในห้องน้ำชายชั้น1 ตึก81  (อ่าน 5696 ครั้ง)

Danny

• Administrator
  • Newbie
เป็นเหตุการณ์เก่านะครัฟ แต่ผมจะเก็บเป็นดาต้าไว้ในเว็บสโมฯ เพราะตาลุงนี่ ก่อเหตุหลายครั้งแล้ว ไม่นับตอนส่องอีกไม่ต่ำกว่าสิบๆครั้ง เผื่อคราวหน้าเจอลุงแกอีก จะได้งัดกระทู้นี้ขึ้นมาตรวจสอบ
------------------------------------------------------------------------------------
รุ่นน้องคณะมันจับโรคจิตที่ชอบส่องกระปู๋นศ.ชายตอนเข้าห้องน้ำใต้ตึกวิศวฯได้ครับ (อีห้องที่รู ระดับเดียวกับโถฉี่นั่นแหละ ผมมั่นใจว่า เป็นฝีมือหมอนี่ที่เป็นคนเจาะ เพราะเคยเจอมันส่องของผมมาก่อนแล้ว T T)
ลักษณะผู้ต้องสงสัย
เป็นชายวัยกลางคน อายุประมาณ 50-55ขวบ สูงประมาณ 155-160 ผมดำ (เมื่อก่อนผมมันขาว) การแต่งกายดูดี ภูมิฐาน ทีแรก นึกว่าเป็นอาจารย์ด้วย
รถที่ขับ: โตโยต้า Avanza สีขาว เลขทะเบียน ศษ.ไรซักอย่างเนี่ย ชอบขับมาจอดแถวๆคณะ
ข้อมูลเพิ่มเติม:
(คนที่จับได้วันนี้ คนละคนกับในโพสต์เก่านะครับ แต่เป็นคนเดียวกับในคอมเม้นต์)
ผมจำได้ว่า เราได้ซ่อมรูตรงนั้นไปแล้ว แล้วมันก็มาเจาะอีก
เครดิตรูป : Saoraya Yodnui

ที่มา https://www.facebook.com/groups/smoengineer/permalink/977479268937284/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤศจิกายน 2015, 02:12:52 AM โดย Danny »

SMOEngineer

• บุคคลทั่วไป
รับทราบ..  >:( >:(